Ṣẹda ohùn láti inú ọ̀rọ̀
Iru ohùn
Àwọn ànfààní
Ohùn adayeba
Fresvia ń dá ohùn tí ó dà bí ti ènìyàn gidi. Ó rọrùn láti ṣàtúnṣe ohun tàbí ìyára rẹ̀.
Ìdásílẹ̀ fáìlì
Gbé fáìlì Word, PDF tàbí Text sókè, Fresvia yóò túmọ̀ rẹ̀ sí ohun laifọwọyi.
Ìgbàlẹ̀ MP3
Ṣe ìgbàlẹ̀ ohun tí a dá sí MP3 — tó dára fún ìtàn, ẹ̀kọ́ tàbí ìraye fún gbogbo ènìyàn.
Bí o ṣe lè lò ó
1. Tẹ ọ̀rọ̀ sílẹ̀
Tẹ tàbí gbe fáìlì Word / PDF / TXT sókè.
2. Yan ohùn
Yan ohùn ọkùnrin tàbí obìnrin ní èdè Yorùbá tàbí Gẹ̀ẹ́sì.
3. Ṣẹda ohun
Tẹ “Ṣẹda ohun” àti fáìlì rẹ̀ yóò ṣetan lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀.
4. Gba kalẹ̀
Gbọ́ tàbí ṣe ìgbàlẹ̀ fáìlì MP3 tí o ṣẹ̀dá.
Tó yẹ fún gbogbo ìdí
Fresvia dára fún ẹ̀kọ́ orí ayélujára, ìwé ohun, fídíò àti àfikún ìraye.
Wo àwọn ètò owóÀwọn ètò owó
Fresvia ní àwọn ètò owó tó rọrùn gẹ́gẹ́ bí ìwọ bá ṣe ń lò ọ̀rọ̀ ní oṣù kan. O tún lè dá ohùn tirẹ̀ pẹ̀lú AI.
Ọfẹ́
Títí dé ààmì 3,000 ní oṣù kan
₦0 / oṣù
- • Ṣẹda tó pọju ààmì 3,000
- • Ohùn adayeba tó ní ìdípọ̀
- • Ṣe ìgbàlẹ̀ MP3
Pro
Títí dé ààmì 100,000 ní oṣù kan
₦3,900 / oṣù
- • Ọ̀rọ̀ gígùn àti lílo ìṣòwò
- • Yípadà kánkán, láìní ìdíyelé
- • Dára fún ìtàn àti ẹ̀kọ́
Ìṣòwò
Títí dé ààmì 500,000 + API
₦9,900 / oṣù
- • Ṣíṣe pọ̀ jùlọ àti yíyípọ̀ lọ́pọ̀
- • REST API / Webhook ìṣọkan
- • Tó yẹ fún ẹgbẹ́ àti ilé-iṣẹ́
Ohùn tirẹ̀
Ṣẹda ohùn tirẹ̀ pẹ̀lú AI
₦59,000 lẹ́ẹ̀kan + ₦9,900 / oṣù
- • Kọ́ AI pẹ̀lú ohùn tirẹ̀
- • Ṣepọ̀ pẹ̀lú TTS àtàwọn àdánidá
- • Ṣẹda lẹ́ẹ̀kan síi, lílo ìṣòwò tó bófin mu
- • Pẹ̀lú àtìlẹ́yìn ọdún kan àti ìtúnkọ́ lẹ́ẹ̀kan
* Ìṣirò ààmì ń kà ààyè àti àmì ìdákẹ́jẹ̀.
* Ohùn tirẹ̀ ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú data ohùn tirẹ̀ nìkan.
🎛 Fresvia Voice DJ Studio
Design your perfect AI voice — mix, modulate, and fine-tune with total control